Forum08d2_SVBK Đà Nẵng

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

3 posters

phần mềm này bác nào có quan tâm đến thấy chắc mừng lắm lắm nè, nhớ hậu tạ tui hen!

ducson
    ducson
    Thành viên tích cực
    Thành viên tích cực

phần mềm này bác nào có quan tâm đến thấy chắc mừng lắm lắm nè, nhớ hậu tạ tui hen! Empty phần mềm này bác nào có quan tâm đến thấy chắc mừng lắm lắm nè, nhớ hậu tạ tui hen!

Bài gửi by ducson Thu Mar 24, 2011 7:47 pm

của quý này tìm trên mạng không ra đâu mấy cu, nói như thế là biết nó ...vô giá rồi chứ gì...hehehe! :ab :ab
    link nè : [You must be registered and logged in to see this link.]
    hey hey, bà con cố gắng ha ! sắp phải kiếm cái bằng tiếng anh để đi kiếm tiền òi đó ! dfgasdg dfgasdg
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

phần mềm này bác nào có quan tâm đến thấy chắc mừng lắm lắm nè, nhớ hậu tạ tui hen! Empty Re: phần mềm này bác nào có quan tâm đến thấy chắc mừng lắm lắm nè, nhớ hậu tạ tui hen!

Bài gửi by Admin Thu Mar 24, 2011 10:55 pm

Bác truyền luôn cho anh em chút ít kinh nghiệm học giỏi tiếng anh luôn chớ nghe mấy cái này thì như nghe sấm rồi còn chi. [You must be registered and logged in to see this image.]
    ducson
    ducson
    Thành viên tích cực
    Thành viên tích cực

phần mềm này bác nào có quan tâm đến thấy chắc mừng lắm lắm nè, nhớ hậu tạ tui hen! Empty Re: phần mềm này bác nào có quan tâm đến thấy chắc mừng lắm lắm nè, nhớ hậu tạ tui hen!

Bài gửi by ducson Thu Mar 24, 2011 11:18 pm

bác khỏi lo, tụi mình là dân tạm gọi là có đầu óc, cài lên là tự nhiên nó biết cách dùng, phần mềm này là vố đối, luyện nghe, nói, viết, cả ngữ pháp nữa, đặc biệt hơn cả là luyện nghe...cái này là khó nhất đúng không ? hãy thử... 38
    tuanvu
    Thành viên tích cực
    Thành viên tích cực

Bài gửi by tuanvu Mon May 09, 2011 3:13 pm

nghe ngon thế nhỉ :D, mình thấy thằng Grammar cũng hay phết đó, thêm 1 sự lựa chọn cho các bạn

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Fri Mar 29, 2024 2:49 am